SHARUƊƊAN SABIS

An sabunta a ƙarshe 22 Janairu, 2022

JERIN ABUBUWAN CIKI

1. YARJEJENIYA GA SHARUƊƊA

Waɗannan Sharuɗɗan Amfani suna zama yarjejeniya mai ɗaurewa da aka yi tsakanin kai, ko dai kai kanka ko a madadin ƙungiya ("kai") da ImgBB ("mu", "mu" ko "namu"), game da samun damar ka da amfani da gidan yanar gizon https://imgbb.com da kuma kowane nau'i na kafofin watsa labarai, tashar kafofin watsa labarai, gidan yanar gizon wayar hannu ko manhajar wayar hannu da ke da alaƙa, haɗa, ko kuma da alaƙa da shi (tare da ake kira, "Shafin"). Ka yarda cewa ta hanyar samun damar Shafin, ka karanta, ka fahimta, kuma ka yarda a ɗaure da duk waɗannan Sharuɗɗan Amfani. IDAN BAKA YARDA DA DUK WADANNAN SHARUƊƊAN AMFANI BA, TO ANA HANAKA AMFANI DA SHAFIN KAI TSAYE KUMA DOLE NE KA DAKATAR DA AMFANI NAN DA NAN.

Ƙarin sharuɗɗa da ƙa'idoji ko takardu da za a iya wallafawa a Shafin lokaci zuwa lokaci an haɗa su da wannan ta hanyar nuni. Muna adana haƙƙin, a ikirarinmu kaɗai, yin canje canje ko gyara waɗannan Sharuɗɗan Amfani a kowane lokaci da kowane dalili. Zamu sanar da kai game da kowane canji ta sabunta ranar "An sabunta ƙarshe" na waɗannan Sharuɗɗan Amfani, kuma ka ƙi haƙƙinka na karɓar sanarwa ta musamman game da kowace irin canji. Don Allah ka tabbata kana duba Sharuɗɗan da suka dace duk lokacin da kake amfani da Shafin mu domin ka fahimci waɗanne Sharuɗɗa suka shafi. Za ka kasance ƙarƙashin, kuma za a ɗauka ka san kuma ka karɓi, canje canjen da aka yi a duk wani Sharuɗɗan Amfani da aka sake duba ta ci gaba da amfani da Shafin bayan ranar da aka sanya sabon Sharuɗɗa.

Bayanan da aka bayar a Shafin ba a yi nufin rarraba su ko amfani da su ba ta kowane mutum ko hukuma a kowace yankin hukuma ko ƙasa inda irin wannan rarrabawa ko amfani zai saba doka ko ƙa'ida ko wanda zai sa mu cikin tilas na yin rajista a cikin irin wannan yankin ko ƙasar. Saboda haka, waɗanda suka zaɓi shiga Shafin daga wasu wurare suna yi ne da kansu kuma su kaɗai ke da alhakin bin dokokin yankinsu, idan kuma har dokokin yankin suka shafi.

An tsara Shafin ne ga masu amfani masu aƙalla shekaru 18. Mutane ƙasa da shekaru 18 ba su da izinin amfani ko yin rajista a Shafin.

2. HAƘƘIN MALLAKAR FASAHA

Sai dai idan an nuna akasin haka, Shafin shi ne mallakinmu kuma duk lambar tushe, bayanai, ayyuka, software, ƙirar yanar gizo, sauti, bidiyo, rubutu, hotuna, da zane-zane a Shafin (tare da ake kira, "Abun ciki") da alamun kasuwanci, alamun sabis, da tambura da ke cikinsa ("Alamu") mallakinmu ne ko an ba mu lasisi, kuma doka ta kare su da dokokin haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci da sauran haƙƙoƙin mallakar fasaha da dokokin gasa mara adalci na Amurka, dokokin haƙƙin mallaka na ƙasa da ƙasa, da yarjejeniyoyi na ƙasa da ƙasa. Ana samar da Abun ciki da Alamun a Shafin "KAMAR YADDA YAKE" don bayaninka da amfani na kanka kaɗai. Sai dai inda aka bayyana a cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani, ba wata ɓangare ta Shafin ko Abun ciki ko Alamu da za a iya kwafa, sake buga, tarawa, buga wa, ɗorawa, aika, bayyana a fili, shigar da lamba, fassara, watsa, rarrabawa, sayarwa, bayar da lasisi, ko amfani da su ta kowace hanya ta kasuwanci ba tare da izininmu a rubuce ba.

Idan ka cancanci amfani da Shafin, an ba ka ƙaramin lasisi don samun dama da amfani da Shafin kuma ka sauke ko buga kwafin kowane ɓangare na Abun cikin da ka dace da samun damarsu kawai don amfani na kanka, ba na kasuwanci ba. Muna ajiyewa duk haƙƙoƙi da ba a bayyana maka ba game da Shafin, Abun ciki, da Alamu.

3. WAKILCI NA MAI AMFANI

Ta amfani da Shafin, kana wakilta kuma kana tabbatar da cewa: (1) duk bayanan rijistar da ka miƙa za su zama gaskiya, daidai, na yanzu, kuma cikakke; (2) za ka kiyaye daidaiton irin wannan bayani kuma ka sabunta shi cikin gaggawa idan ya cancanta; (3) kana da ƙarfin shari'a kuma ka yarda da bin waɗannan Sharuɗɗan Amfani; (4) kai ba ƙarami ba ne a yankin da kake zaune; (5) ba za ka sami damar Shafin ta hanyar atomatik ko hanyar ba-mutum ba, ko ta hanyar bot, rubutu, ko wani abu; (6) ba za ka yi amfani da Shafin don kowane dalili na haramta ko marar izini ba; kuma (7) amfanin ka da Shafin ba zai karya kowace doka ko ƙa'ida mai aiki ba.

Idan kuka ba da kowane bayani mara gaskiya, marar daidai, tsoho, ko ba cikakke ba, muna da haƙƙin dakatarwa ko rushe asusunku kuma mu ƙi duk wani amfani na yanzu ko na gaba da Shafin (ko wani ɓangare nasa).

4. RIJISTAR MAI AMFANI

Ana iya buƙatar ka yi rijista da Shafin. Ka yarda ka ɓoye kalmar sirrinka kuma za ka kasance da alhakin duk amfani da asusunka da kalmar sirrinka. Muna ajiyewa haƙƙin cire, kwato, ko canza sunan mai amfani da ka zaɓa idan muka ga, a ikirarinmu kaɗai, cewa irin wannan sunan mai amfani bai dace ba, marar ya dace, ko kuma abin ƙyama.

5. AIKATA ABUBUWA DA AKA HANA

Ba za ka iya samun dama ko amfani da Shafin don kowane dalili banda wanda muka gudanar da Shafin ba. Ba za a iya amfani da Shafin dangane da kowane yunƙurin kasuwanci sai waɗanda muka amince da su ko muka yarda dasu.

A matsayin mai amfani da Shafin, ka yarda kada ka:

  • Cire bayanai ko wasu abubuwa daga Shafin ta hanyar daidaitawa ko kai tsaye, don ƙirƙirar ko haɗa tarin bayanai, tarin, bayanai, ko kundin adireshi ba tare da rubutaccen izini daga gare mu ba.
  • Yaudarar mu ko sauran masu amfani ko yaudarar su, musamman a kowane yunƙuri na koyo bayanan asusun da ke da mahimmanci kamar kalmomin sirri.
  • Keta, kashe, ko wani yunkuri na tsoma baki da siffofin tsaro na Shafin, ciki har da siffofin da ke hana ko iyakance amfani ko kwafin kowane Abun ciki ko tilasta ƙuntatawa a kan amfani da Shafin da/ko Abun cikin da ke cikinsa.
  • Zubar da mutunci, bata suna, ko lalata mu da/ko Shafin, a ra'ayinmu.
  • Yi amfani da duk wani bayani da aka samu daga Shafin don damun kai, cin zarafi, ko cutar da wani.
  • Yi amfani da sabis ɗin tallafinmu ta hanyar da ba daidai ba ko miƙa rahotannin ƙarya na cin zarafi ko rashin ɗabi'a.
  • Yi amfani da Shafin ta hanyar da ta saba wa kowace doka ko ƙa'ida mai aiki.
  • Shiga cikin saka shafi ko haɗawa da Shafin ba tare da izini ba.
  • Loda ko watsa (ko ƙoƙarin loda ko watsa) ƙwayoyin cuta, dawaki, ko wasu kayan, ciki har da yin amfani da manyan haruffa da yawa da spam (madaidaicin wallafa rubutu iri ɗaya a kai a kai), waɗanda ke hana amfani da Shafin yadda ya kamata ga kowa ko ke canza, rage, katsewa, gyarawa, ko tsoma baki da amfani, fasali, ayyuka, aiki, ko kulawar Shafin.
  • Shiga cikin kowane amfani da tsarin ta atomatik, kamar amfani da rubutu don aika sharhi ko saƙonni, ko amfani da duk wani hakar bayanai, robots, ko irin kayan aikin tarawa da hakar bayanai.
  • Goge sanarwar haƙƙin mallaka ko wasu haƙƙin mallakar daga kowane Abun ciki.
  • Yin kamar wani mai amfani ko mutum ko amfani da sunan mai amfani na wani.
  • Loda ko watsa (ko ƙoƙarin loda ko watsa) duk wani kayan da ke aiki a matsayin injin tattara bayanai ko watsa bayanai ta hanya mara aiki ko mai aiki, ciki har da amma ba'a takaita ba, tsabtattun siffofin graphics interchange ("GIFs"), pixels 1×1, web bugs, kukis, ko sauran na'urori makamantansu (wani lokaci ana kiran su da "spyware" ko "na'urorin tattarawa marasa aiki" ko "pcms").
  • Tsoma baki, katsewa, ko ƙirƙirar nauyi mai yawa a kan Shafin ko hanyoyin sadarwa ko sabis da aka haɗa da Shafin.
  • Tsokana, damun kai, tsoratarwa, ko barazanar kowane ma'aikacinmu ko wakilanmu da ke gudanar da kowane ɓangaren Shafin gare ka.
  • Yi ƙoƙarin wuce kowane mataki na Shafin da aka ƙera don hana ko takaita samun damar Shafin, ko kowane ɓangaren Shafin.
  • Kwafi ko daidaita software na Shafin, ciki har amma ba'a iyakance ba ga Flash, PHP, HTML, JavaScript, ko wani lamba.
  • Sai dai abin da doka ta yarda, kada ka warware, ka kwance, ka raba, ko ka yi reverse engineer na kowanne software da ke ƙunshe ko da wata hanya yake zama wani ɓangare na Shafin.
  • Sai dai idan hakan ya kasance sakamakon amfani na daidaitaccen injin bincike ko burauzan Intanet, kada ka yi amfani da, ƙaddamar da, haɓaka ko rarraba kowane tsarin atomatik, ciki har ba tare da iyaka ba, kowace gizo gizo, na’ura mai aiki da kansa, kayan yaudara, mai goge bayanai, ko mai karantawa a layi ba wanda ke samun dama ga Shafin, ko kuma ka yi amfani ko ka ƙaddamar da kowace rubutacciyar umarni ko wani software da ba a ba shi izini ba.
  • Yi amfani da wakili mai siya ko wakilin saye don yin sayayya a Shafin.
  • Yi kowane amfani da Shafin ba tare da izini ba, ciki har da tattara sunayen masu amfani da/ko adireshin imel ta hanyar lantarki ko wasu hanyoyi domin aika saƙonnin imel marasa so, ko ƙirƙirar asusun mai amfani ta hanyar atomatik ko ƙarƙashin ƙarya.
  • Yi amfani da Shafin a matsayin wani ɓangare na kowace ƙoƙari don yin gogayya da mu ko kuma amfani da Shafin da/ko Abun ciki don kowane yunƙuri na samar da kuɗi ko kasuwanci.
  • Yi amfani da Shafin don talla ko bayar da sayar da kaya da sabis.
  • Sayar da ko kuma canja wurin bayanin martabarka.

6. GUDUNMAWAR DA MASU AMFANI SUKA ƘIRƘIRA

Shafin na iya gayyatar ka ka yi hira, ka ba da gudummawa, ko ka shiga cikin bulogi, allon saƙonni, dandalin kan layi, da sauran ayyuka, kuma ya iya ba ka damar ƙirƙira, miƙa, wallafa, nuna, watsa, gabatar, buga, rarrabawa, ko yada abun ciki da kayan aiki zuwa gare mu ko a Shafin, ciki har da amma ba'a takaita ba rubutu, rubuce rubuce, bidiyo, sauti, hotuna, zane zane, sharhi, shawarwari, ko bayanan sirri ko wasu kayan (tare da ake kira, "Gudunmawa"). Sauran masu amfani da Shafin da shafukan ɓangare na uku na iya ganin Gudunmawarka. Saboda haka, duk wata Gudunmawa da ka watsa ana iya ɗauka a matsayin marar sirri da marar mallaka. Lokacin da ka ƙirƙira ko ka sa kowace Gudunmawa ta kasance, kana wakilta kuma kana tabbatar da cewa:

  • Ƙirƙira, rarrabawa, watsawa, nuna a bainar jama'a ko gabatarwa, da shiga, sauke, ko kwafe Gudunmawarka ba su karya kuma ba za su keta haƙƙin mallakar wani ɓangare na uku ba, ciki har da amma ba'a takaita ba ga haƙƙin mallakar rubutu, haƙƙin ƙirƙira, alamar kasuwanci, asirin sana'a, ko haƙƙin ɗabi'a.
  • Kai ne mai ƙirƙira kuma mai mallaka ko kana da lasisi, haƙƙoƙi, yarda, sallamawa, da izini da suka wajaba don amfani da kuma ba mu izini, Shafin, da sauran masu amfani da Shafin don amfani da Gudunmawarka ta kowace hanya da Shafin da waɗannan Sharuɗɗan Amfani suka tanada.
  • Kana da yardar rubutu, sallama, kuma/ko izinin kowane mutum da za a iya ganewa a cikin Gudunmawarka don amfani da sunan ko kamanninsa na kowane irin mutum da za a iya ganewa domin haɗawa da amfani da Gudunmawarka ta kowace hanya da Shafin da waɗannan Sharuɗɗan Amfani suka tanada.
  • Gudunmawarka ba su zama ƙarya, marasa daidai, ko masu ruɗi ba.
  • Gudunmawarka ba su zama talla maras so ko marar izini, kayan talla, tsarin rijiya, wasikun sarkar, spam, wasiku masu yawa, ko wasu nau'o'in roƙo ba.
  • Gudunmawarka ba su kasance marasa kunya, fasikanci, marasa kunya, datti, tashin hankali, damun kai, ɓatanci, ɓatanci, ko duk abin da ya saba da dabi'a (kamar yadda mu ka yanke hukunci) ba.
  • Gudummawarku ba ta yi ba'a, izgili, raini, tsoratarwa, ko cin zarafi ga kowa ba.
  • Gudunmawarka ba a yi amfani da su don damun kai ko barazana (a ma'anar doka) ga wani ba ko haɓaka tashin hankali kan wani mutum ko rukuni na mutane.
  • Gudunmawarka ba ta karya kowane doka, ƙa'ida, ko ƙa'ida mai aiki ba.
  • Gudunmawarka ba ta keta haƙƙin sirri ko wallafa na kowane ɓangare na uku ba.
  • Gudummawarku ba ta karya kowace doka da ta shafi hotuna na yara ba, ko kowace doka da aka nufa don kare lafiyar yara ƙanana.
  • Gudunmawarka ba ta haɗa da kowanne maganganu masu ɓata rai da suka shafi iri, asalin ƙasa, jinsi, zaɓin jima'i, ko nakasa ba.
  • Gudunmawarka ba ta karya, ko haɗa da abin da ke karya, kowane sashe na waɗannan Sharuɗɗan Amfani, ko kowace doka ko ƙa'ida mai aiki.

Kowane amfani da Shafin da ya sabawa abin da ke sama yana keta waɗannan Sharuɗɗan Amfani kuma zai iya haifar da, a tsakanin wasu abubuwa, ƙarewa ko dakatar da haƙƙinka na amfani da Shafin.

7. LASISIN GUDUNMAWA

Ta hanyar wallafa Gudunmawarka a kowane ɓangare na Shafin ko sa Gudunmawarka su kasance a Shafin ta hanyar haɗa asusunka daga Shafin zuwa kowanne asusun kafofin sada zumunta naka, kai tsaye kana ba mu, kuma kana wakilta kuma kana tabbatar da cewa kana da haƙƙin ba mu, haƙƙi mara iyaka, ba za a iya janye shi ba, na dindindin, marar keɓancewa, mai canjawa wuri, ba tare da biyan haraji ba, cikakke an biya, na duniya, da lasisi don masauyawa, amfani, kwafi, haɓaka, siyarwa, sake siyarwa, wallafawa, watsa, sake suna, ajiya, adanawa, nuna a fili, gabatarwa a fili, sake tsara, fassara, watsa, zayyano (cikakke ko a ɓangare), da rarraba irin waɗannan Gudunmawar (ciki har da, ba tare da iyaka ba, hotonka da muryarka) don kowane dalili, na kasuwanci, talla, ko akasin haka, da shirya ayyuka masu samo asali daga, ko haɗa su cikin wasu ayyuka, irin waɗannan Gudunmawar, da bayar da lasisin ƙarƙashin waɗannan. Amfani da rarrabawa na iya faruwa a kowane tsarin kafofi da kowane tashoshi na kafofi.

Wannan lasisi zai shafi kowanne tsari, kafofi, ko fasaha da aka sani yanzu ko za a ƙirƙira nan gaba, kuma ya haɗa da amfanin sunanka, sunan kamfanin ka, da sunan franchise, idan ya dace, da kuma kowanne daga cikin alamomin kasuwanci, alamomin sabis, sunayen kasuwanci, tambura, da hotunan kai da na kasuwanci da ka bayar. Kana ƙin duk haƙƙin ɗabi'a a cikin Gudunmawarka, kuma kana tabbatar da cewa haƙƙin ɗabi'a ba a bayyana su a cikin Gudunmawarka ba.

Ba mu da'awar mallakar Gudunmawarka. Kana ci gaba da cikakken mallakar duk Gudunmawarka da duk haƙƙin mallakar fasaha ko wasu haƙƙoƙin mallaka da suka shafi Gudunmawarka. Ba mu da alhaki ga kowace magana ko wakilci a cikin Gudunmawarka da ka bayar a kowane yanki a Shafin. Kai kaɗai ne ke da alhakin Gudunmawarka zuwa Shafin kuma ka amince da keɓe mu daga duk alhaki kuma ka guji ɗaukar kowace doka a kanka a kankanmu game da Gudunmawarka.

Muna da haƙƙi, a ikonmu cikakke, (1) mu gyara, mu goge, ko mu canza kowace Gudunmawa; (2) mu sake rarraba kowace Gudunmawa don sanya su a wurare mafi dacewa a Shafin; kuma (3) mu riga mu tace ko mu goge kowace Gudunmawa a kowane lokaci da kowane dalili, ba tare da gargadi ba. Ba mu da wajibin sa ido a kan Gudunmawarka.

8. KAFOFIN SADA ZUMUNTA

A matsayin wani ɓangare na aikin Shafin, zaka iya haɗa asusunka da asusun kan layi da kake da su tare da masu ba da sabis na ɓangare na uku (kowane irin asusu, "Asusun ɓangare na uku") ta hanyar: (1) samar da bayanan shigar ka na Asusun ɓangare na uku ta Shafin; ko (2) barin mu samun damar Asusun ɓangare na uku, kamar yadda aka yarda ƙarƙashin sharuɗɗa masu aiki da ke jagorantar amfani da kowane Asusun ɓangare na uku. Kana wakilta kuma kana tabbatar da cewa kana da ikon bayyana bayanan shigar asusunka na ɓangare na uku gare mu kuma/ko ka ba mu damar shiga Asusun ɓangare na uku, ba tare da karya kowanne daga cikin sharuɗɗan da ke jagorantar amfani da irin wannan Asusun ɓangare na uku ba, kuma ba tare da tilasta mana biyan kowace kuɗi ko sanya mu bin wasu takurawa da mai ba da sabis na ɓangare na uku ya sanya ba. Ta hanyar ba mu dama ga kowane Asusun ɓangare na uku, kana fahimta cewa (1) zamu iya samun, samar da, da adanawa (idan ya dace) duk wani abun ciki da ka bayar kuma ka ajiye a cikin Asusun ɓangare na uku ("Abun Cikin Hanyar Sadarwa") domin ya kasance a kan Shafin ta asusunka, ciki har da jerin abokai ba tare da iyaka ba; kuma (2) zamu iya aika da kuma karɓar ƙarin bayanai daga Asusun ɓangare na uku gwargwadon yadda aka sanar da kai lokacin haɗa asusunka. Dangane da Asusun ɓangare na uku da ka zaɓa da saitunan sirri da ka kafa a ciki, bayanan gano kai da kake wallafawa zuwa Asusun ɓangare na uku na iya kasancewa a kan Shafin ta asusunka. Ka lura cewa idan Asusun ɓangare na uku ko sabis ɗinsa ya zama ba a samuwa ko kuma an katse damar mu, to Abun Cikin Hanyar Sadarwa na iya daina kasancewa a kan Shafin. Za ka iya kashe haɗin tsakanin asusunka a Shafin da Asusun ɓangare na uku a kowane lokaci. DON ALLAH KA LURA CIKIN GASKIYA CEA ALAKARKA DA MASU BA DA SABIS NA ɓANGARE NA UKU DA KE DA ALAKA DA ASUSUNKA NA ɓANGARE NA UKU NAƘASANCEWA NE KAWAI TA YARJEJENIYARKA DA SU. Ba ma yin ƙoƙarin duba Abun Cikin Hanyar Sadarwa don kowane dalili, ciki har da daidaito, doka, ko rashin ketarewa, kuma ba mu da alhaki ga kowane irin Abun Cikin Hanyar Sadarwa. Zaka iya kashe haɗin tsakanin Shafin da Asusun ɓangare na uku ta tuntubar mu ta bayanan tuntuɓa da ke ƙasa ko ta saitunan asusunka. Zamu yi ƙoƙarin goge duk wani bayani da aka adana a kan sabar ɗinmu da aka samu ta irin wannan Asusun ɓangare na uku, banda sunan mai amfani da hoton bayanin martaba da suka haɗu da asusunka.

9. GABATARWA

Ka yarda kuma ka amince cewa duk wata tambaya, sharhi, shawarwari, ra'ayoyi, martani, ko wasu bayanai game da Shafin ("Gabatarwa") da ka ba mu ba su da sirri kuma za su zama mallakarmu kaɗai. Zamu mallaki haƙƙi na musamman, ciki har da duk haƙƙin mallakar fasaha, kuma muna da ikon amfani da yadda muke so da yaɗa waɗannan Gabatarwar don kowane dalili na halal, na kasuwanci ko akasin haka, ba tare da ambato ko biyan maka diyya ba. Kana ƙin duk haƙƙin ɗabi'a ga kowace irin wannan Gabatarwa, kuma kana tabbatar da cewa Gabatarwar da kai ta fito daga gare ka ne ko kuma kana da haƙƙin gabatar da ita. Ka yarda babu wani mataki da zaka ɗauka a kanka gare mu dangane da zargin keta ko satar duk wani haƙƙin mallaka da ke cikin Gabatarwarka.

10. SHAFUKAN ɓANGARE NA UKU DA ABUBUWA

Shafin na iya ƙunsar (ko kuma a aika maka ta Shafin) hanyoyin haɗi zuwa wasu gidajen yanar gizo ("Third-Party Websites") tare da makaloli, hotuna, rubutu, zane-zane, siffofi, ƙira, kiɗa, sauti, bidiyo, bayanai, manhajoji, software, da sauran abubuwan ciki ko kayayyaki na ɓangare na uku ("Third-Party Content"). Ba mu bincika, sa ido, ko tantance sahihanci, dacewa, ko cikawa na irin waɗannan Third-Party Websites da Third-Party Content ba, kuma ba mu da alhakin kowace Third-Party Website da aka shiga ta cikin Shafin ko kowane Third-Party Content da aka wallafa a kan, ake samu ta, ko aka shigar daga Shafin, ciki har da abun ciki, sahihanci, abin ɓata rai, ra'ayoyi, abin dogaro, tsare sirri, ko wasu manufofi na ko da ke cikin waɗannan Third-Party Websites ko Third-Party Content. Sanya su, haɗa su, ko ba da damar amfani ko shigar da kowace Third-Party Website ko kowanne Third-Party Content ba ya nufin amincewarmu ko goyon bayanmu. Idan ka yanke shawarar barin Shafin ka shiga Third-Party Websites ko amfani ko shigar da kowane Third-Party Content, kana yin hakan ne a kan haɗarinka, kuma ya kamata ka sani cewa waɗannan Ka'idojin Amfani ba su ƙara aiki ba. Ya kamata ka duba sharudda da manufofin da suka shafi, ciki har da hanyoyin tsare sirri da tattara bayanai, na dukkan gidan yanar gizon da ka isa daga Shafin ko na kowace manhaja da kake amfani da ita ko shigar ta Shafin. Duk wata sayayya da ka yi ta Third-Party Websites za ta kasance ta wasu gidajen yanar gizo da kamfanoni, kuma ba mu ɗauki kowace irin alhaki dangane da irin waɗannan sayayyun da suke tsakanin kai da ɓangare na uku kaɗai. Kana yarda kana kuma tabbatar da cewa ba mu goyi bayan kayayyaki ko ayyukan da ake bayarwa a Third-Party Websites ba, kuma za ka kare mu daga duk wani lahani da ya faru saboda sayenka na irin waɗannan kayayyaki ko ayyuka. Bugu da ƙari, za ka kare mu daga duk asarar da ka yi ko lahani da ya same ka da ya shafi ko ya biyo daga kowane Third-Party Content ko kowace hulɗa da Third-Party Websites.

11. MASU TALLA

Muna ba masu talla damar nuna tallace-tallacensu da sauran bayanai a wasu wurare na Shafin, kamar talla a gefe ko talla mai faifai. Idan kai mai talla ne, za ka ɗauki cikakkiyar alhakin kowace talla da ka sanya a Shafin da kowane sabis da aka bayar a Shafin ko kayayyakin da aka sayar ta waɗannan tallace-tallacen. Haka kuma, a matsayinka na mai talla, ka tabbatar kana da duk haƙƙoƙi da ikon sanya talla a Shafin, ciki har, amma ba'a iyakance ba, haƙƙin mallaka, haƙƙin bayyanar jama'a, da haƙƙin yarjejeniya.

Mu kawai mu ke samar da sarari don saka irin waɗannan tallace-tallace, kuma babu wasu dangantaka tsakaninmu da masu talla.

12. KULAWA DA SHAFI

Muna da haƙƙi, amma ba wajibi ba, mu: (1) sa ido a Shafin don karya waɗannan Ka'idojin Amfani; (2) ɗaukar matakin doka mai dacewa ga duk wanda, a ganemu, ya karya doka ko waɗannan Ka'idojin Amfani, ciki har da ba tare da iyaka ba, bayar da rahoto ga hukumomin tsaro; (3) a ganemu kuma ba tare da iyaka ba, mu ƙi, mu takaita shiga, mu rage samuwa, ko mu kashe (gwargwadon abin da fasaha ta ba da dama) kowane Gudummawarku ko wani ɓangaren ta; (4) a ganemu kuma ba tare da iyaka ba, sanarwa, ko alhaki, mu cire daga Shafin ko mu kashe duk fayiloli da abubuwan da suka yi yawa ko suke nauyi ga tsarinmu; da (5) mu sarrafa Shafin ta yadda za ta kare haƙƙinmu da dukiyarmu da kuma sauƙaƙa aikin da ya dace na Shafin.

13. MANUFOFIN SIRRI

Muna damuwa da keɓantawa da tsaro na bayanai. Don Allah duba Manufar Keɓantawarmu. Ta amfani da Shafin, kun amince da a ɗaure ku da Manufar Keɓantawarmu, wadda aka haɗa cikin waɗannan Ka'idojin Amfani.

Muna mutunta haƙƙin mallakar fasaha na wasu. Idan kana ganin wani abu da ke kan ko ta Shafin ya keta haƙƙin mallakar rubutun da kake da shi ko kake sarrafawa, da fatan za ka gaggauta sanar da mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da ke ƙasa ("Sanarwa"). Za a aike da kwafin Sanarwarka ga mutumin da ya wallafa ko ya ajiye kayan da aka ambata a Sanarwar. Ka sani cewa bisa doka mai aiki ana iya ɗaukar ka da alhaki idan ka yi kuskuren bayanai a Sanarwa. Don haka, idan ba ka tabbatar cewa kayan da ke kan ko waɗanda Shafin ya haɗa da su suna keta haƙƙinka, ya kamata ka fara tuntuɓar lauya.

15. LOKACI DA ƘAREWA

Waɗannan Sharuɗɗan Amfani za su ci gaba da aiki yayin da kake amfani da Shafin. BA TARE DA TAKURAWA GA KOWANE SASHE NA WANNAN SHARUƊƊAN AMFANI BA, MUNA AJIYE HAƘƘIN, A IKONMU KAƊAI KUMA BA TARE DA GARGADI KO ALHAKI BA, MU HANA DAMA GA AMFANI DA SHAFIN (CIKI HAR DA TOCIN IP ADIRESOS), GA KOWANE MUTUM DON KOWANE DALILI KO BA KO WANNE, CIKI HAR DA KETA WAKILCI, GARANTI, KO ALKAWARI DA KE CIKIN WANNAN SHARUƊƊAN AMFANI KO KOWACE DOKA KO ƘA'IDA. ZAMU IYA ƘARE AMFANINKA KO SHIGA CIKIN SHAFIN KO GOGE ASUSUNKA DA DUKKAN ABUBUWA KO BAYANI DA KA WALLAFA A KOWANE LOKACI, BA TARE DA GARGADI BA, A IKONMU KAƊAI.

Idan muka ƙare ko dakatar da asusunka saboda kowane dalili, an hana ka yin rijista da ƙirƙirar sabon asusu ƙarƙashin sunanka, sunan ƙarya ko aro, ko sunan kowane ɓangare na uku, ko da kana iya aiki a madadin ɓangaren na uku. Baya ga ƙare ko dakatar da asusunka, muna ajiyewa haƙƙin ɗaukar matakin doka, ciki har da bin biyayya ta farar hula, ɓarayi, da kariya ta doka.

16. GYARE GYARE DA TSANGWAMA

Muna ajiyewa haƙƙin canzawa, gyarawa, ko cire abubuwan da ke cikin Shafin a kowane lokaci ko kowane dalili a ikirarinmu kaɗai ba tare da sanarwa ba. Duk da haka, ba mu da wajibin sabunta kowace irin bayani a Shafinmu. Hakanan muna ajiyewa haƙƙin gyarawa ko daina gaba ɗaya wani ɓangare na Shafin ba tare da sanarwa a kowane lokaci ba. Ba za mu zama da alhaki gare ka ko kowane ɓangare na uku ba saboda kowane gyare gyare, canjin farashi, dakatarwa, ko daina Shafin.

Ba za mu iya tabbatar da cewa Shafin zai kasance a kowane lokaci ba. Zamu iya fuskantar matsalolin kayan aiki, software, ko wasu matsaloli ko kuma buƙatar yin kulawa da ke da alaƙa da Shafin, wanda zai haifar da katsewa, jinkiri, ko kuskure. Muna ajiyewa haƙƙin canzawa, sake dubawa, sabunta, dakatar, daina, ko canza Shafin a kowane lokaci ko kowane dalili ba tare da sanarwa gare ka ba. Ka yarda cewa ba mu da wani alhaki a gare ka saboda duk wata asara, lahani, ko rashin jin daɗi da rashin samun damar shiga ko amfani da Shafin yayin duk wani lokacin da Shafin ya tsaya ko aka dakatar da shi. Babu wani abu a cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani da za a fassara shi da ya wajabta mana mu kula da Shafin ko mu samar da gyare-gyare, sabuntawa, ko sakin sigar da suka shafi shi.

17. GARGADI

SHAFIN AN BAYAR DA SHI KAMAR YADDA YAKE KUMA YADDA AKE SAMUNSA. KANA YARDA CEWA AMFANINKA DA SHAFIN DA SABISƊINMU ZAI ZAMA A KAN HADARINKA KAƊAI. ZUWA MATUKAR DA DOKA TA YARDA, MUNA KAƁE DUK GARANTIN, BAYYANE KO A ɓOYE, DA SUKA SHAFI SHAFIN DA AMFANINKA DA SHI, CIKI HAR DA, AMMA BA'A TAKAITAWA BA, GARANTIN DACEWA DA KASUWA, DACEWA DA WANI MANUFA, DA RASHIN KETA HAKKI. BA MU YIN GARANTI KO BAYYANAWA GAME DA DAIDAITON KO CIKAKKEN ABUNDA KE SHAFIN KO ABUNDA KE KOWANE SHAFUKA DA AKA HAƊA DA SHAFIN KUMA BA ZAMU DAUKI ALHAKI BA GA KO WANE (1) KUSKURE, KUSKURRI, KO RASHIN DAIDAI NA ABUBUWA DA KAYAN AIKI, (2) RAUNANA MUTUM KO LALACEWAR DUKIYA, NA KOWACE IRINSA, DA SUKA TASHI DAGA SAMUNKA DAMA DA AMFANINKA DA SHAFIN, (3) KO WANE SAMUN IZINI BA DOKA BA KO AMFANI DA MABUƊANMU NA TSARO KO/KO DUKKAN BAYANAN SIRRI KO NA KUDI DA AKA ADANA A CIKINSU, (4) KOWACE ƘATSEWA KO ƘAREWAR WATSAWA ZUWA KO DAGA SHAFIN, (5) KOWANE ƁARNA, ƘWAYOYIN CUTARKA, DAWAKAI, KO IRIN SU DA WANI ɓANGARE NA UKU YA IYA ISARWA SHAFIN, DA/KO (6) KOWACE KUSKURE KO BARIN ABU A KOWANE ABU DA KAYAN AIKI KO DUK WATA ASARA KO LALACEWA NA KOWANE IRINSA DA SUKA FARU SAKAMAKON AMFANIN KOWANE ABU DA AKA WALLAFA, AKA WATSA, KO AKA SAMU TA SHAFIN. BA MU YIN GARANTI, BA MU TABBATARWA, KO ƊAUKAR ALHAKI GA KOWANE KAYAN KO SABIS DA WANI ɓANGARE NA UKU YA TALLATA TA SHAFIN, KO WANI SHAFI DA AKA HAƊA, KO KOWACE MANHAJAR WAYA KO SHAFIN YANAR GIZO DA KE FUSKANTAR KOWACE TALLOLI, KUMA BA ZAMU ZAMA ɓANGARE NA KO A TA YAYA MU ZAMA MASU SA IDO A KAN KOWACE MU'AMALA TSAKANINKA DA KOWANE MAI BA DA KAYAN KO SABIS NA ɓANGARE NA UKU BA. KAMAR DA SAYEN KOWANE KAYAN KO SABIS TA KOWANE HANYA KO A KOWANE MUHALLI, YA KAMATA KA YI HANKALI KUMA KA YI TAKA TSANTSAN INDA YA DACE.

18. TAKAITACCEN ALHAKI

A KO WANE LOKACI BA ZA MU KO DAREKTOCI, MA'AIKATA, KO WAKILANMU SU ZAMA MASU ALHAKI GARE KA KO KOWANE ɓANGARE NA UKU BA GAME DA WANI LALACEWA KAI TSAYE, BA KAI TSAYE, SAKAMAKO, MISALI, ILA, NA MUSAMMAN, KO TAKUNKUMI, CIKI HAR DA ASARAR RIBA, ASARAR KUDI, ASARAR BAYANI, KO SAURAN LALACEWA DA SUKA TASHI DAGA AMFANINKA DA SHAFIN, KO DA AN GARGAƊE MU GAME DA IHTIMALKIN IRIN WADANNAN LALACEWA.

19. DIYYA

Kana yarda ka kare, ka biya diyya, kuma ka tsare mu ba tare da lahani ba, ciki har da rassanmu, masu alaƙa, da duk jami'anmu, wakilai, abokan tarayya, da ma'aikata, daga kuma kan duk wata asara, lahani, alhaki, ƙara, ko buƙata, ciki har da kuɗin lauyoyi masu ma'ana da kuɗaɗe, da kowane ɓangare na uku ya yi saboda ko ya taso daga: (1) Gudunmawarka; (2) amfani da Shafin; (3) keta waɗannan Sharuɗɗan Amfani; (4) kowane keta wakilcinka da garantinka da aka saita a cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani; (5) keta haƙƙin kowane ɓangare na uku, ciki har da haƙƙin mallakar fasaha; ko (6) kowanne aiki mai cutarwa a fili da ka yi ga wani mai amfani da Shafin wanda ka haɗu da shi ta Shafin. Duk da haka, muna ajiyewa haƙƙin, a kuɗinka, mu ɗauki kariya ta musamman da sarrafa duk wani lamari da ake buƙatar ka biya mana diyya, kuma ka yarda da yin haɗin kai, a kuɗinka, da kariyarmu ga irin waɗannan ƙarar. Zamu yi amfani da ƙoƙari mai ma'ana don sanar da kai kowane irin ƙara, aiki, ko shari'a da ke ƙarƙashin wannan diyya da zarar mun sani.

20. BAYANAN MAI AMFANI

Za mu adana wasu bayanai da ka aika zuwa Shafin don sarrafa aikin Shafin, da kuma bayanai masu alaƙa da yadda kake amfani da Shafin. Ko da yake muna yin ajiyar bayanai na yau da kullum, kai kaɗai ne ke da alhakin duk bayanan da ka aika ko waɗanda suka shafi duk wata aiki da ka yi ta amfani da Shafin. Ka yarda cewa ba za mu kasance da alhaki gare ka ba saboda kowace asara ko lalacewar irin waɗannan bayanai, kuma ka ƙi duk wani haƙƙi na ɗaukar mataki a kanka gare mu da ya taso daga kowace irin asara ko lalacewa.

21. SADARWA, MA'AMALA, DA SA HANNUN LANTARKI

Ziyarar Shafin, aiko mana da imel, da kammala fom a kan layi suna zama sadarwa ta lantarki. Kana yarda da karɓar sadarwa ta lantarki, kuma ka yarda cewa duk yarjejeniyoyi, sanarwa, bayyanawa, da sauran sadarwa da muke ba ka ta lantarki, ta imel da a Shafin, suna cika duk wata buƙatar doka da irin wannan sadarwa ta kasance a rubuce. KANA YARDA DA AMFANI DA SA HANNUN LANTARKI, KWANGILA, ODA, DA SAURAN RIKODI, DA ISAR DA SAKONI, MANUFOFI, DA RIKODIN MA'AMALOLI DA MU MUKA FARA KO KAMMALA TA MU KO TA SHAFIN. Kana ƙin duk wata alƙawari ko buƙatu ƙarƙashin kowace doka a kowane yanki da ke buƙatar sa hannu na asali ko isar ko riƙe rikodi marar lantarki, ko biyan kuɗi ko bayar da lamuni ta wata hanya banda hanyar lantarki.

22. SAURAN HANYOYI

Waɗannan Sharuɗɗan Amfani da kowace manufofi ko dokokin aiki da muka wallafa a kan Shafin ko dangane da Shafin su ne cikakkiyar yarjejeniya da fahimta a tsakaninka da mu. Gazawar mu wajen aiwatar da ko tilasta kowane haƙƙi ko tanadi na waɗannan Sharuɗɗan Amfani ba za a ɗauke shi a matsayin afuwa ga irin wannan haƙƙi ko tanadi ba. Waɗannan Sharuɗɗan Amfani suna aiki zuwa iyakar da doka ta ba da dama. Za mu iya tura kowane ko duka haƙƙoƙinmu da wajibai gare mu ga wasu a kowane lokaci. Ba za mu ɗauki alhaki ba ko a zarge mu kan kowace asara, lahani, jinkiri, ko gazawar aiwatarwa da ta jawo ta kowace sanadin da ya wuce ikonmu na dabi'a. Idan aka ƙayyade cewa kowace ƙa'ida ko ɓangare na ƙa'ida daga cikin waɗannan Sharuɗɗan Amfani ba bisa doka ba ce, babu amfani, ko ba za a iya aiwatar da ita ba, wannan ƙa'ida ko ɓangaren ƙa'ida ana ɗaukarsa a ware daga waɗannan Sharuɗɗan Amfani kuma ba zai shafi sahihanci da aiwatar da sauran tanade tanaden da suka rage ba. Babu wani haɗin gwiwa, haɗin abota, aikin yi ko dangantakar wakilci da aka ƙirƙira a tsakaninka da mu sakamakon waɗannan Sharuɗɗan Amfani ko amfani da Shafin. Ka yarda cewa waɗannan Sharuɗɗan Amfani ba za a fassara su a kanmu ba saboda mu ne muka rubuta su. A nan ka keɓe duk wata kariya da za ka iya da ita bisa tsarin lantarki na waɗannan Sharuɗɗan Amfani da rashin sa hannu na ɓangarorin nan don aiwatar da waɗannan Sharuɗɗan Amfani.

23. TUNTUBE MU

Domin warware ƙorafi game da Shafin ko samun ƙarin bayani game da amfani da Shafin, don Allah a tuntuɓe mu a support@imgbb.com